-27%
Máy hút ẩm LG Dual Inverter MD16GQSE0.ABAE (69m2)
Giá gốc là: 12.990.000₫.9.490.000₫Giá hiện tại là: 9.490.000₫.
| Đặc điểm | Thông số & Chi tiết |
| Thương hiệu | LG (Hàn Quốc) |
| Model | MD16GQSE0.ABAE |
| Công suất hút ẩm | 16 lít/ngày |
| Diện tích sử dụng | Phù hợp cho không gian lên đến 66 – 69 m² |
| Động cơ | Dual Inverter™: Giúp máy vận hành êm ái, bền bỉ và cực kỳ tiết kiệm điện năng |
| Công nghệ diệt khuẩn | Ionizer: Giải phóng các ion âm để tiêu diệt vi khuẩn và các tác nhân gây hại trong không khí |
| Tính năng thông minh | Kết nối LG ThinQ™: Điều khiển, hẹn giờ và theo dõi độ ẩm từ xa qua điện thoại |
| Dung tích bình chứa | 4.0 lít (Thiết kế trong suốt dễ quan sát mực nước, có tay cầm thuận tiện) |
| Tiện ích đi kèm | Có vòi hút chuyên dụng để sấy khô giày và tủ quần áo; Bánh xe di chuyển linh hoạt |
| Hệ thống cảm biến | Cảm biến độ ẩm thông minh giúp tự động điều chỉnh công suất hoạt động |
| Độ ồn | Vận hành siêu êm (khoảng 33 – 39 dB), lý tưởng cho phòng ngủ |
| Kích thước | Khoảng 382 x 296 x 715 mm (Rộng x Sâu x Cao) |
-
Xem mẫu mới nhất vừa về hôm nay! Nhắn
Zalo
hoặc gọi ngay 0396 929 756 để được hỗ trợ trực tiếp.
Tấn Kim luôn sẵn sàng phục vụ!

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.